Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Close

Close

Các bác thấy giá này có ảo ko ạ, có tin tưởng đc ko ạ, đang tính hốt một con

[IMG]http://********/forum/attachments/screenshot_2016-06-19-13-12-08-210_com-android-chrome-png.24727/[/IMG]

Mới nhận hàng nè. Vĩnh Phát ok lắm, đặt hàng nhớ yêu cầu giữ nguye6n seal, ko cần cài rom, pm gì là ok. Máy nhận được nguyên seal, hơi phê,kkk. Mà sao quay phim nét, nhưng ồn quá

camera chụp ổn không bạn, quay phim thiếu sáng có giật do lấy nét chậm ko?

seal hộp luôn hả bác. mình mới hỏi họ nói họ chỉ còn seal máy vì họ phải khui hộp ra để kiểm tra máy

nó xạo lol đó. Đếu lấy.Chẳng wa nó cố đẩy hết mấy con bị khui seal trc thôi. Cứ đặt hàng rồi chat với lazada, nêu yêu cầu đơn hàng số xxyyy là phải đảm bảo giao hàng nguyên seal hộp. Rồi khi nhận hàng, mang dao ra, rọc bao cactong bên ngoài, lấy hộp đt ra coi, còm seal lấy, ko seal trả lại bưu điện. Vì mình đc quyền khui bao bì của bưu điện trc khi nhận hàng mà. Chứ seal máy là cái lớp dán màn hình chứ có mẹ gì mà seal với xỉu.

Trích dẫn Gửi bởi Mr Chuột
    seal hộp luôn hả bác. mình mới hỏi họ nói họ chỉ còn seal máy vì họ phải khui hộp ra để kiểm tra máy
    đây là những hàng bị khách trả sau thời gian dùng thử bị trừ 15%, cần khỉ gì máy mới mà khui hộp ra kiểm tra, nhưng mà nếu có đk các bạn cứ tới nơi check cái nào đẹp thì lấy thôi, chứ giao máy trả tiển rồi muốn đổi cũng rất khó khăn, nếu còn seal hộp thì an tâm hơn ( mặc dù hộp có thể đóng seal lại, cái này bó tay)

tóm lại là chỉ chaeck đc seal hôp, seal náy, check hình thức, check code.
    k còn lăn tăn gì thì lấy, còn đến thế rồi mà vẫn dính thì thôi tại số rồi bác ạ : ))...
    em cũng order lazada đây,đang đợi hàng về, đc như kia thì em lấy k thôi : ))

Giờ mà mấy bác còn tin hàng nguyên seal
    Hôm qua mua minote , mình boc seal máy 3 cây còn nguyên seal hộp ,máy, mh camera, mà mh trầy, chân sạc củ, đến cây thứ 4 mới đem cây máy mới , vậy 3 cây kia thì sao, bán lại cho mấy b đặt hàng lazada,

haiza có khi dek lấy nữa mua mimax cho nó yên cái bụng các bác ạ : ))
    cơ mà bác bóc thế mất công cửa hàng đóng lại seal cơ mà chả nhẽ đóng lại seal dễ thế : ))

Trích dẫn Gửi bởi myoujun
    haiza có khi dek lấy nữa mua mimax cho nó yên cái bụng các bác ạ : ))
    cơ mà bác bóc thế mất công cửa hàng đóng lại seal cơ mà chả nhẽ đóng lại seal dễ thế : ))
    Seal nguyên ko có 1 tý bong bóng
    Mở ra màn trầy mới kinh,
    Mình coi chui sạc thấy có trầy nhiều đã nghi rồi
    Còn cái seal hôp chỉ là lớp ni long
    Cây thứ 4 mới lấy dc
    Màu đen quá đẹp,
    Nhìn là mê luôn nhưng phải chia tay em nó rồi, đặt a9pro ở tgdđ rồi