Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 50
    bác @tuandzr ơi, cài google thuần máy chạy mượt ko bác ? bác ở SG hay HN ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi Lạc Phong
    bác @tuandzr ơi, cài google thuần máy chạy mượt ko bác ? bác ở SG hay HN ạ ?
    ổn định, đỡ lag hơn rom gốc, ý kiến cá nhân thôi mà dạo này bận ít vào đây

bác ơi của mình cũng xài viettel, mà nó xanh rồi, khi kết nối mạng thì chớp chớp, nghỉ kết nối thì xanh, cuối cùng không xài được, bác giúp với

Trích dẫn Gửi bởi Hoa Tuấn
    bác ơi của mình cũng xài viettel, mà nó xanh rồi, khi kết nối mạng thì chớp chớp, nghỉ kết nối thì xanh, cuối cùng không xài được, bác giúp với
    Connected chưa. Sim vào dc mạng trên điện thoại k

Ngày xưa cũng từng làm như thế này cho Nexus 7 và thành công. Giờ dùng giao diện MIUI kiếm o ra widget của pppwidget để đưa ra màn hình chính

Trích dẫn Gửi bởi tuandzr
    Connected chưa. Sim vào dc mạng trên điện thoại k
    mình check bằng cách gắn cái dcom vào laptop luôn, lên bình thường, giờ nó vẫn còn chớp , nó xanh nhưng không vào mạng được, à mình dùng bản miui 5.12.31, bản này nó nói có root mà mình không biết kiểm tra sao, có khi nào chưa root không bác??? bác giúp với

Trích dẫn Gửi bởi Hoa Tuấn
    mình check bằng cách gắn cái dcom vào laptop luôn, lên bình thường, giờ nó vẫn còn chớp , nó xanh nhưng không vào mạng được, à mình dùng bản miui 5.12.31, bản này nó nói có root mà mình không biết kiểm tra sao, có khi nào chưa root không bác??? bác giúp với
    Ứng dụng này đòi quyền root mới chạy nhe, máy bắt buộc phải root. Kiểm tra xem có app supersu, hay superuser , hay kingroot, kinguser.. chưa

Trích dẫn Gửi bởi VLam
    Ngày xưa cũng từng làm như thế này cho Nexus 7 và thành công. Giờ dùng giao diện MIUI kiếm o ra widget của pppwidget để đưa ra màn hình chính
    Miui vuốt sang trang desktop chứa mấy cái đồng hồ, lịch, máy tính linh tinh ý
    Dùng cử chỉ bóp vào hoặc giữ nút đa nhiệm là thấy menu chọn widget

Ấn vào chữ ppp trên wiget ý

Trích dẫn Gửi bởi tuandzr
    Ứng dụng này đòi quyền root mới chạy nhe, máy bắt buộc phải root. Kiểm tra xem có app supersu, hay superuser , hay kingroot, kinguser.. chưa

Miui vuốt sang trang desktop chứa mấy cái đồng hồ, lịch, máy tính linh tinh ý
    Dùng cử chỉ bóp vào hoặc giữ nút đa nhiệm là thấy menu chọn widget
    vậy là chưa root rồi @@ diễn đàn có chỉ root nhưng có đưa 1 trang iroot.com à, mình không biết làm sao nữa

ôi cuối cùng cũng root được, xài được 3g luôn, ồh yeah, cám ơn bác thớt